ผลบอลย้อนหลัง

ผลบอล ราคาบอล วันเสาร์ ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561

ดูบอลสด ผลบอล ราคาบอล โปรแกรมบอล ประจำวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561
ลีก เวลา สด เหย้า ผล เยือน สถิติ
ARG D1 07:30
จบ
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
1 - 2
ราซิ่ง คลับ
ECU D1 07:30
จบ
คลับสปอร์ต เอเมเลค
2 - 0
มาคาร่า อัมบาโต้
BRA CGD1 07:30
จบ
Caxias RS
0 - 0
บราซิล เด เปโลตัส
COL D1(a) 07:45
จบ
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
2 - 1
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
PER D1(a) 08:00
จบ
อคาเดเมีย กันโตเลา
2 - 0
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
NZFC 08:00
จบ
แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี
1 - 2
เวลริงตัน โฟนิค(R)
NZFC 08:00
เลื่อน
Eastern Suburbs AFC
-
ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด
MEX D2(c) 08:00
จบ
แอตแลนเต้
0 - 0
Alebrijes de Oaxaca
NIC D1 08:00
จบ
Juventus Managua
2 - 1
UNAN Managua
MEX D3 08:00
จบ
Estudiantes Tecos
1 - 1
มอนเตร์เรย์ 2
Philippines L 08:00
จบ
FEU Tamaraws (w)
2 - 1
UP (w)
THA U19 08:55
จบ
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19)
2 - 0
Khon Kaen U19
WAUS U20 09:00
จบ
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20
1 - 0
สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20)
BRA AP 09:00
จบ
Leones de America FC
0 - 1
CD Centenari
BRA AP 09:00
จบ
Costa Del Este
4 - 0
Atletico Chiriqui
MEX D2(c) 09:30
จบ
เวนาโดส เอฟซี
1 - 2
Atletico San Luis
FFSA SLR 09:30
จบ
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง)
4 - 0
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง)
FFSA SLR 09:30
จบ
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง
3 - 5
แอดิเลด ซิตี้ สำรอง
FFSA SLR 09:30
จบ
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง)
4 - 1
Sturt Lions Reserves
MEX D1(c) 10:00
จบ
พูอีบลา
1 - 1
เนกาซ่า
MEX D1(c) 10:00
จบ
อัตลาส
0 - 1
มอนเทอร์เรย์
AUS WPL 10:30
ไม่ตัดสิน
คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)
-
จีลอง กาแล็คซี่ (ญ)
MEX D2(c) 10:35
จบ
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
2 - 2
Leones Univ Guadalajara
INT CF 11:00
จบ
บรอดมีโดว์ เมจิก
1 - 2
แลมบ์ตัน จาร์วิส
MEX D2(c) 11:00
จบ
Murcielagos
0 - 2
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
Aus VD1 11:00
จบ
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
1 - 1
นอร์ท จีลอง วาริเออร์
Aus VD1 11:00
จบ
ซันไชน์ จอร์เจีย
2 - 9
อัลโตน่า เมจิค
Aus VD1 11:00
จบ
Langwarrin
0 - 0
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน
Aus VD1 11:15
จบ
บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
1 - 3
นูนาวาดิ้ง ซิตี้
Aus VD1 11:15
จบ
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
1 - 0
เมลเบิร์น ซิตี้(Youth)
INT CF 11:20
จบ
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)
0 - 5
อาลาเมน (ญ)
AUS SASL 11:30
จบ
เวสต์ แอดิเลด เอสซี
0 - 0
Sturt Lions
AUS SASL 11:30
จบ
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
1 - 0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี
AUS SASL 11:30
จบ
Para Hills Knights
0 - 3
อดิไลเด้ โอลิมปิค
FFSA PL 11:30
จบ
Fulham United FC
0 - 3
Poet Adelarde Pirates
FFSA PL 11:30
จบ
มอดบูรี่ เจ็ท
3 - 2
Noarlunga United
FFSA PL 11:30
จบ
เดอะ โคฟ เอฟซี
0 - 2
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์
FFSA PL 11:30
จบ
ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
1 - 1
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
JPN D1 12:00
จบ
เอฟซี โตเกียว
1 - 1
อูราวะ เรด ไดมอนส์
JPN D1 12:00
จบ
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
1 - 0
คอนซาโดล ซัปโปโร
INT CF 12:00
เลื่อน
คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด
-
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส
Aus VPL U21 12:00
จบ
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 21)
2 - 3
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 21)
WAUS U20 12:00
จบ
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20)
4 - 0
ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20
AQ U20 L 12:00
ไม่ตัดสิน
Gold Coast United U20
-
บริสแบน ซิตี้ (ยู 20)
JPN D1 12:30
จบ
กัมบะ โอซาก้า
2 - 3
นาโกย่า แกรมปัส เอต
INT CF 13:00
จบ
DLSU (w)
1 - 0
ADMU (w)
Aus VPL U21 13:00
จบ
Pascoe Vale SC U21
2 - 1
นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 21)
Aus VD1 13:00
จบ
เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี
0 - 6
มอร์แลนด์ ซิตี้
Aus VD1 13:00
จบ
เวอริบี ซิตี้ เอสซี
0 - 1
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
AUS WQSL 13:00
ไม่ตัดสิน
Sunshine Coast(W)
-
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ)
AUS WQSL 13:00
ไม่ตัดสิน
โกล โคส ซิตี้ (ญ)
-
Moreton Bay United Women
FIJ NL 13:00
จบ
ซูวา
0 - 0
นาดิ เอฟซี
INT CF 13:15
จบ
Glenorchy Knights FC
1 - 2
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
HK PR 13:30
จบ
Southern District
1 - 0
ฮ่องกง แซพลิง
THA U19 13:30
จบ
นครสวรรค์ U19
1 - 0
พัทยา ยูไนเต็ด(ยู 19)
AUS D1 13:35
จบ
บริสแบน โรว์
0 - 1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์
JPN D1 14:00
จบ
โชนัน เบลมาเร่
2 - 1
วี-วาเรน นากาซากิ
INT CF 14:00
จบ
ADE
0 - 3
Bangalore Eagles
AUS VPL 14:00
จบ
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
0 - 1
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
WAUS D1 14:00
จบ
อีซียู โยนดาลูบ
1 - 1
ซอเรนโต้ เอฟซี
ISR U19 14:00
จบ
Ihud Bnei Baqa U19
0 - 2
Maccabi Tzur ShalomU19
AUS WQSL 14:00
ไม่ตัดสิน
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ)
-
Dare southwest Queensland (w)
QLD D1 14:00
เลื่อน
Wide bay Pirates
-
เซาธ์ ยูไนเต็ด
HK PR 14:30
เลื่อน
คิดชี
-
R&F
INT CF 15:00
จบ
FK Ural-2
0 - 1
เชลยาบินสค์
AUS VPL 15:00
จบ
พาสโค วอลล์ เอสซี
4 - 1
นอร์ธโคท์ซิตี้
AUS QSL 15:00
เลื่อน
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
-
นอร์ธ ควีนส์แลนด์ ฟูลี่
AUS QSL 15:00
เลื่อน
บริสแบน สไตรเกอร์ส
-
SWQ Thunder
THA D2 15:00
จบ
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
0 - 2
อุบลราชธานี เอฟซี
THA D2 15:00
จบ
สมุทรปราการ คัสตอม
2 - 2
มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ
QLD D1 15:00
เลื่อน
Holland Park Hawks FC
-
คาปาลาบา บูลด็อก
QLD D1 15:00
เลื่อน
บริสแบน วูลฟ์
-
Sunshine Coast Wanderers FC
AUS QSL 15:05
จบ
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
1 - 2
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
RUS FDH 15:20
จบ
The indoor football team
5 - 3
เซนิตเซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ฟุตซอล)
IND D1 15:30
จบ
อีสต์ เบงกอล
7 - 1
เจนไน ซิตี้
AUS QSL 15:30
จบ
ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท
3 - 2
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
FFSA PL 15:30
จบ
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
1 - 0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี
FFSA PL 15:30
จบ
Western Strikers SC(N)
1 - 4
Seaford Rangers
INT CF 15:35
จบ
เปอซิบา บาลิคปาปัน
0 - 1
ศรีวิจาย่า เอฟซี
IND BLR SD 15:45
จบ
Student Union FC
5 - 2
RWF
AUS D1 15:50
จบ
เมลเบิร์น วิคตอรี่
3 - 0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
INT CF 16:00
เลื่อน
เอบี โคเปนฮาเกน
-
บี 93 โคเปนเฮเกน
INT CF 16:00
จบ
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
1 - 2
Savedalens IF
INT CF 16:00
จบ
MFK Skalica
0 - 1
โอปาว่า
TUR WD1 16:00
จบ
Besiktas (w)
4 - 2
Fatih Vatan Spor (w)
TUR WD1 16:00
จบ
Atasehir Belediyesi Women
4 - 1
โคเนค เบล (ญ)
CZE U19 16:00
เลื่อน
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19)
-
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
HUN U19A 16:00
จบ
วิดีโอตอน(ยู 19)
2 - 1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
HUN U19A 16:00
จบ
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
1 - 4
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
HUN U19A 16:00
จบ
Illes Akademia Haladas(U19)
6 - 2
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
HUN U19A 16:00
เลื่อน
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
-
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
ISR U19 16:00
จบ
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19
1 - 3
ฮาโปเอล โรอิ ยู19
ISR U19 16:00
จบ
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19)
0 - 0
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
ISR U19 16:00
จบ
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19)
0 - 1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19)
SVK U19 A 16:00
เลื่อน
เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
-
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
SVK U19 A 16:00
จบ
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19)
1 - 5
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
AUS QSL 16:00
เลื่อน
Magpies Crusaders
-
เวสต์เทิร์น ไพร์ด
AUS QSL 16:00
เลื่อน
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
-
บริสแบน ซิตี้
RUS FDH 16:00
จบ
Progress Futsal
3 - 1
Novali Futsal
RUS FDH 16:00
เลื่อน
Sue Argot torch Futsal
-
MFK Sinara Ekaterinburg B Futsal
RUS FDH 16:00
จบ
Mospolitekh Moscow Futsal
6 - 5
Yougela B Futsal
Turk U21 SL 16:00
จบ
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี(U21)
2 - 2
อันตัลยาสปอร์(U21)
WAUS U20 16:00
จบ
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
3 - 2
ซูเบียโก เอเอฟซี (ยู 20)
WAUS U20 16:00
จบ
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20)
3 - 0
Joondalup United U20
ROM D2 16:00
จบ
UTA Arad
1 - 3
เอฟซีคลินเซนิ
ROM D2 16:00
จบ
พานดูรี ทาร์กู-จิอู
1 - 0
เมต้าล๊อกโลบูส
ROM D2 16:00
จบ
CS Rapid CFR Suceava
1 - 0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
ROM D2 16:00
เลื่อน
ลูเซียฟารุล โอราเดีย
-
เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส
MYA D1 16:00
เลื่อน
Rakhine United
-
Gospel for Asia Football Club
IME L1 16:00
จบ
เอ็มเอสโปลิศ
2 - 2
Western Railway
VSC 16:10
จบ
กวาง นัม(N)
1 - 0
ซงลาม เหงะอาน
INT CF 16:15
จบ
ฟรีเดค-มิสตัค
1 - 2
Prostejov
FIN YC 16:15
จบ
PK-35 Vantaa U20
3 - 0
FC Viikingit U20
Turk U21 SL 16:25
จบ
Alanyaspor(U21)
1 - 0
แทร็บซอนสปอร์ (U21)
INT CF 16:30
จบ
FC Schweinfurt
7 - 2
SC Eltersdorf
HK PR 16:30
จบ
อีสเทอร์น AA
3 - 0
Hong Kong Pegasus FC
CZE U19 16:30
จบ
เทปลิเซ่ (ยู 19)
2 - 0
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
CZE U19 16:30
จบ
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
5 - 0
Frydek-Mistek(U19)
Turk U21 L1 16:30
จบ
บาลิเคซิสปอร์(ยู 21)
2 - 0
ซัมซั่นสปอร์ (ยู 21)
IND GoaPL 16:30
จบ
FC Bardez
0 - 2
เดมโป SC
MYA D1 16:30
จบ
Magway
2 - 1
Ayeyawady United
GER OBW 16:30
เลื่อน
เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก
-
SC Concordia Hamburg
Greece U19 16:30
จบ
Apollon Pontou Kalamaria U19
2 - 2
Aris Thessaloniki U19
ROM D2 16:35
จบ
สเตนต้า มิรอสราว่า
2 - 3
เอสซีเอ็มปีเตสติ
SPA WD1 16:45
จบ
เรอัล โซเซียดาด(หญิง)
1 - 1
เรอัล เบติส ( ญ )
INT CF 17:00
จบ
เฮอฟอล์จ โคเก้
5 - 1
Skovshoved
INT CF 17:00
จบ
Strogino Moscow
3 - 2
FK Zvezda Ryazan
INT CF 17:00
จบ
MKS Olimpia Szczecin (w)
1 - 0
ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)
INT CF 17:00
จบ
เอฟซี ปิเซ็ค
3 - 4
ไพรบราม
INT CF 17:00
จบ
ตอร์ปิโด มินส์ค
2 - 3
Dnepr Smolensk
INT CF 17:00
เลื่อน
BKS Stal BB
-
Polonia Laziska Gorne
ITA YTHLB 17:00
จบ
กาญารี่(Youth)
2 - 0
ซาแลร์นิตาน่า(Youth)
CZE U19 17:00
จบ
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
2 - 2
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
CZE U19 17:00
จบ
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
1 - 0
เบอโน่ (ยู 19)
CZE U19 17:00
จบ
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
0 - 0
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
SWE U19 17:00
จบ
เทรลบอร์ก ยู19
4 - 1
คัลมาร์ ยู19
UKR U21 17:00
จบ
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)
2 - 2
Stal Kamianske U21
ALG U21 17:00
จบ
เจเอส ซาอัวรา ยู 21
2 - 1
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21)
ISR U19 17:00
จบ
มัคคาบี เนทานย่า ยู19
1 - 1
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
SVK U19 A 17:00
จบ
แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
0 - 2
เทรนซีน ยู 19
GRE U20 17:00
จบ
พานิโอนิออส(ยู 20)
1 - 0
แอสเตราส ตริโปลิส(ยู 20)
GRE U20 17:00
จบ
PAE อโตรมิตอส(U20)
1 - 0
เออีเค เอเธนส์ ยู20
RUS FDH 17:00
จบ
Astrakhan Futsal
2 - 4
Spartak Moscow Soccer
RUS FDH 17:00
จบ
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
1 - 2
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
RUS FDH 17:00
จบ
Elektrik Yekaterinburg Futsal
2 - 0
Neff Thea Nick Futsal
RUS FDH 17:00
เลื่อน
MFK Tyumen Futsal
-
ไดน่า มอสโก ฟุตซอล
INT FRL 17:00
เลื่อน
มอนเตเนโกร ยู17
-
เซอร์เบีย ยู17
GER U17N 17:00
เลื่อน
Eimsbutteler TV U17
-
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
GER U17N 17:00
เลื่อน
โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
-
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
GER U17N 17:00
เลื่อน
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
-
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U17)
GER U17N 17:00
เลื่อน
โคโลญจน์ (ยู 17)
-
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
GER U17N 17:00
เลื่อน
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
-
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
GER U17N 17:00
เลื่อน
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
-
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
GER U19N 17:00
จบ
ชามนิตเซอร์ ยู19
2 - 1
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
GER U19N 17:00
จบ
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
4 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
GER U19N 17:00
จบ
ซังค์ เพาลี (ยู 19)
3 - 0
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
ROM D2 17:00
จบ
โปลิ ทิมิโซอาร่า
1 - 2
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ROM D2 17:00
จบ
เมริรุส รีซิต้า
1 - 1
Ripensia Timisoara
TUR 3BC 17:00
จบ
Duzyurtspor
0 - 5
Usakspor
SVK U19 A 17:10
จบ
เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19)
0 - 0
SCP RuzomberokU19
ITA YTHLB 17:30
เลื่อน
ฟอกเจีย(Youth)
-
แตร์นาน่า(Youth)
RUS FDH 17:30
จบ
Almaz Futsal
3 - 5
Kazan Futsal
HK D1 17:30
จบ
เซาธ์ ไชน่า เอเอ
2 - 3
ถั่ง ซิง เอฟซี
TUR D3BG 17:30
จบ
ฮาเตย์สปอร์
3 - 0
Tuzlaspor Kulubu
TUR D3BG 17:30
จบ
อินโกลสปอร์
2 - 1
Sariyer
TUR D3BG 17:30
จบ
Sancaktepe Belediye Spor
4 - 0
Kocaeli Birlik Spor
TUR 3BC 17:30
จบ
Bergama Belediyespor
1 - 4
Erbaaspor S
TUR 3BC 17:30
จบ
อันคารา เดไมสปอร์
2 - 0
Yeni Diyarbakirspor
TUR 3BC 17:30
จบ
Erokspor
0 - 1
เบเลดิเย แวนสปอร์
TUR 3BC 17:30
จบ
โคแคลิสปอร์
1 - 1
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
TUR 3BC 17:30
จบ
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
1 - 0
Osmaniyespor
TUR 3BC 17:30
จบ
Bayrampasaspor
5 - 2
Erzin Belediyespor
ISR CL 17:30
จบ
Bnei Mamba Golan
2 - 3
Maccabi Bnei Nahaf Qasem
THA PR 17:45
จบ
ชลบุรี เอฟซี
1 - 2
สุโขทัย เอฟซี
CZE U19 17:45
จบ
สลาเวีย ปราก (ยู 19)
0 - 1
สโลวัคโก้ (ยู 19)
INT CF 18:00
จบ
อเมเจอร์
1 - 2
แลนด์สโครน่า
INT CF 18:00
จบ
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
0 - 1
กริฟเวเฮอโรโว่
INT CF 18:00
จบ
โกรลุด
1 - 4
เอลเวอร์รัม
INT CF 18:00
จบ
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
0 - 1
จีเคเอสเบลชาโตว์
INT CF 18:00
จบ
ตอร์ปิโด คาตูซี่
2 - 1
ชิคฮูร่า
INT CF 18:00
เลื่อน
พุชช่า นิโปโลมิเช่
-
ป๊อดเบสคิดเซีย
INT CF 18:00
เลื่อน
Sumperk
-
Rymarov
INT CF 18:00
เลื่อน
เอสเค ซาปี้
-
เอฟเค คราลุฟ ดวูล
INT CF 18:00
จบ
FK Poprad
0 - 0
สตอล เมียเลช
SWE Cup 18:00
จบ
ไอเค ฟรีจ
0 - 1
เยอร์การ์เด้น
BUL D1 18:00
จบ
เอฟซี ดูนาฟ รูส
2 - 0
เวเรย่า
LIT D1 18:00
จบ
ซูดูว่า
2 - 0
สตรอมเบส
AUS D1 18:00
จบ
เพิร์ท กลอรี่
2 - 1
เมลเบิร์น ซิตี้
WAUS D1 18:00
จบ
อาร์มาเดล เอสซี
3 - 0
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด
WAUS D1 18:00
จบ
ค็อกเบิร์น ซิตี้
2 - 1
ซูเบียโก เอเอฟซี
THA PR 18:00
จบ
ราชนาวีสโมสร
0 - 0
บางกอกกล๊าส เอฟซี
UKR U21 18:00
จบ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
0 - 0
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
ALG U21 18:00
จบ
ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21
3 - 0
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21)
ISR U19 18:00
จบ
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19)
0 - 1
มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19
ISR U19 18:00
จบ
ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19
1 - 1
ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19
THA D1 18:00
จบ
ลำปาง เอฟซี
2 - 1
ศรีสะเกษ เอฟซี
RUS FDH 18:00
จบ
MFK KPRF Futsal
10 - 2
Dnepr Smolensk Indoor Soccer
GER U17N 18:00
จบ
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
1 - 1
ซังค์ เพาลี (ยู 17)
GER U17N 18:00
จบ
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
2 - 0
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
GER U19N 18:00
จบ
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
4 - 2
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
GER U19N 18:00
จบ
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19)
4 - 2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(U19)
Ken D1 18:00
จบ
Nakumatt(N)
0 - 0
โซนี่ ซูการ์
GER OBW 18:00
เลื่อน
Altludersdorf
-
SC Staaken
Poland Cup Women 18:00
จบ
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)
6 - 0
เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
Greece U19 18:00
จบ
Panahaiki-2005 U19
2 - 1
Kissamikos U19
INT CF 18:05
จบ
เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
2 - 1
AZS UJ Krakow Women
INT CF 18:10
จบ
บีเคฟอร์เวิร์ด(N)
1 - 0
รินนินเก้ ไอเค
POR D2 18:15
จบ
ฟามาลิเคา
1 - 0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา
FIN CUP 18:15
จบ
ลาห์ติ(N)
2 - 1
GrIFKแกรนด์คูร่า
INT CF 18:30
เลื่อน
จีวาคีล่า เจเค
-
โอพีเอส อูลู
DAN U19 18:30
จบ
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
3 - 1
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
FIN YC 18:30
จบ
เอฟซี เอสพู (ยู 20)
3 - 1
Honka U20
INT CF 18:40
จบ
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด(N)
3 - 0
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
GER D2 19:00
จบ
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
2 - 1
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
GER D2 19:00
จบ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
2 - 1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
GER D2 19:00
จบ
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
2 - 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
GER D2 19:00
จบ
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
2 - 1
อิงโกลสตัดท์
SPA D1 19:00
จบ
เซลต้า บีโก้
2 - 0
เออิบาร์
INT CF 19:00
จบ
Kuban Krasnodar B(N)
1 - 2
FK Biolog
INT CF 19:00
จบ
ลุนด์ บีเค
4 - 2
บีเค โอลิมปิค
INT CF 19:00
เลื่อน
โลโค ทาวิน
-
Olymp.Hradec Kralove
INT CF 19:00
จบ
บันก้า การ์ซได
0 - 4
เจลกาว่า
INT CF 19:00
จบ
FK Radnicki Beograd
3 - 1
Stepojevac Vaga
UKR D1 19:00
จบ
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
1 - 0
อิลลิชิเว็ตส์
UKR D1 19:00
จบ
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
0 - 0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
ROM D1 19:00
จบ
โบโตซานี่
1 - 0
กาซ เมตาน เมดิอัส
FIN CUP 19:00
จบ
เอชเจเค เฮลซิงกิ(N)
1 - 0
เฮดไอเอฟเค
SLO D1 19:00
จบ
Ankaran Hrvatini Mas Tech
2 - 0
Triglav Gorenjska
IRN PR 19:00
จบ
Pars Jonoubi Jam
1 - 1
เทรัคเตอร์
IRN PR 19:00
จบ
ซบ อฮัน
2 - 1
Padideh Mashhad
MNE D1 19:00
จบ
เอฟเคเซต้า
1 - 1
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
AZE D1 19:00
จบ
ซาบาลี
2 - 1
เอฟเค กาบาล่า
ITA YTHLB 19:00
จบ
ยูเวนตุส(Youth)
2 - 3
นาโปลี(Youth)
THA PR 19:00
จบ
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
2 - 0
พัทยา ยูไนเต็ด
IND D1 19:00
จบ
Churchill Brothers
1 - 1
Gokulam
CZE U19 19:00
จบ
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
5 - 1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
SWE U19 19:00
จบ
เดอเกอฟอร์ส ยู19
0 - 0
ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ (ยู 19)
SPA D4 19:00
เลื่อน
Haria CF-Rincon
-
คลับ มาริโน่
THA D1 19:00
จบ
ไทย-ฮอนด้า เอฟซี
1 - 1
ระยอง เอฟซี
SPA WD1 19:00
จบ
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง)
2 - 4
แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง)
CZE W1 19:00
เลื่อน
ฮราเดตส์กราลอเว(ญ)
-
สปาร์ตา ปราก (ญ)
CZE W1 19:00
เลื่อน
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)
-
Horni Herspice Women
BUL D2 19:00
จบ
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
1 - 0
Oboriste
BUL D2 19:00
จบ
FC Maritsa Plovdiv
1 - 1
พีเอฟเค มอนทาน่า
BUL D2 19:00
จบ
เนฟโตชิมิก บูร์กัส
0 - 2
Botev Vratsa
BUL D2 19:00
จบ
PFC Nesebar
1 - 5
Botev Galabovo
RUS FDH 19:00
จบ
Orgkhim Futsal
6 - 2
อเล็กซ์ (ฟุตซอล)
GER U17N 19:00
เลื่อน
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
-
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
GER U17N 19:00
เลื่อน
โบคุ่ม (ยู 17)
-
วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17)
GER U17N 19:00
เลื่อน
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
-
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
GER U17N 19:00
เลื่อน
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
-
FC Heidenheim U17
GER U19N 19:00
จบ
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
1 - 3
โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
GER RegNE 19:00
เลื่อน
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
-
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
Ken D1 19:00
จบ
Bandari
1 - 0
Wazito FC
Ken D1 19:00
จบ
Posta Rangers(N)
1 - 0
Chemelil Sugar
GER OBW 19:00
เลื่อน
BSG Wismut Gera
-
international Leipzig FC
GER OBW 19:00
เลื่อน
VfB 1921 Krieschow
-
Einheit Rudolstadt
GER OBW 19:00
เลื่อน
Einheit Kamenz
-
Bischofswerdaer FV
GER OBW 19:00
เลื่อน
ฮัลเลน
-
วีเอฟซี พลูเอน
GER OBW 19:00
เลื่อน
Torgelower SV Greif
-
Hansa Rostock II
GER OBW 19:00
เลื่อน
FC Anker Wismar
-
FC Mecklenburg Schwerin
GER OBW 19:00
จบ
Lichtenberg 47
2 - 1
Hertha Zehlendorf
GER OBW 19:00
เลื่อน
HSV Barmbek Uhlenhorst
-
SV Curslack Neuengamme
GER OBW 19:00
เลื่อน
VfL Pinneberg
-
Tus Dassendorf
GER OBW 19:00
เลื่อน
SV Rugenbergen
-
SC V/W Billstedt 04
ARG RESL 19:00
จบ
นีเวลล์ส (สำรอง)
1 - 1
เทมเพอร์ลีย์(สำรอง)
ARG RESL 19:00
จบ
ฮูรากัน(สำรอง)
0 - 2
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
ISR CL 19:00
เลื่อน
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา
-
ฮาโปเอล คัวแคบ
MAS PL 19:15
จบ
ซาบาห์
1 - 1
ซาราวัค
SPA FDH 19:15
จบ
Inter Movistar Futsal
4 - 5
Catgas Santa Coloma Futsal
GER RegNE 19:15
จบ
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
2 - 2
1860 มิวนิค
SCO PR 19:30
จบ
คิลมาร์น็อค
2 - 2
ฮิเบอร์เนี่ยน
ENG PR 19:30
จบ
เลสเตอร์ ซิตี้
1 - 1
สโต๊ค ซิตี้
INT CF 19:30
จบ
มารูด้า
1 - 1
เปอร์เซบายา สุราบายา
INT CF 19:30
จบ
ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ(N)
5 - 0
สค็อปดี้ เอไอเค
INT CF 19:30
จบ
เอ็นเค โซลิน
0 - 1
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
TUR D2 19:30
จบ
อันคารากูคู
4 - 0
กาเซียนเทปสปอร์
TUR D2 19:30
จบ
บาลิเคซิสปอร์
2 - 0
ซัมซั่นสปอร์
FIN CUP 19:30
จบ
ฮาก้า(N)
0 - 0
อิลเวส แทมเปเร่
IRN PR 19:30
จบ
ฟูแลด
1 - 4
เอสเตกฮลัล
EGY D1 19:30
จบ
Alassiouty Sport
4 - 2
El Dakhleya
EGY D1 19:30
จบ
สโมฮา(N)
0 - 0
El Raja Marsa Matruh
GER WD1 19:30
จบ
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
2 - 0
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
KSA D1 19:30
จบ
อัล คาลีจ
5 - 1
เจดดาห์ คลับ
ENG WSL 19:30
จบ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
2 - 2
เชลซี(W)
HK D1 19:30
จบ
หว่านไจ๋
0 - 1
มูทัล เอฟซี
GER RegNE 19:30
จบ
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
3 - 1
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
GER RegNE 19:30
เลื่อน
Budissa Bautzen
-
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
GER RegNE 19:30
เลื่อน
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
-
บีเอสวี เรห์เด้น
Ken D1 19:30
จบ
Kakamega
2 - 1
Vihiga United
GER OBW 19:30
เลื่อน
TSV Kornburg
-
FC Ismaning
GER OBW 19:30
เลื่อน
Steinbach
-
ทูวโทเนีย วัตเซนบอร์นสไตน์เบิร์ก
GER OBW 19:30
เลื่อน
FC Ederbergland
-
TSV Lehnerz
GER OBW 19:30
เลื่อน
Borussia Fulda
-
Hessen Dreieich
ISR CL 19:30
เลื่อน
มัคคาบิ บีเนีย ไรย์นา
-
Hapoel Daliyat Karmel
INT CF 19:40
จบ
เนมาน(N)
1 - 0
Luch Minsk
TUR D1 20:00
จบ
เคย์เซริสปอร์
3 - 2
คาซิมปาซ่า
GRE D1 20:00
จบ
พาส เจียนนิน่า
0 - 0
เลวาเดียกอส
INT CF 20:00
จบ
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
4 - 1
บีเนโซว
INT CF 20:00
จบ
เอฟเคอเรนดัล
3 - 1
เฟรม ลาวิค
INT CF 20:00
จบ
ฮอนฟอสส์ บีเค
3 - 1
Gjovik Lyn
INT CF 20:00
เลื่อน
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
-
IF Limhamn Bunkeflo Women
INT CF 20:00
จบ
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
2 - 0
FK MAS Taborsko
INT CF 20:00
จบ
ไอเค บราเก้
3 - 3
วาสเทราส เอสเค เอฟเค
INT CF 20:00
จบ
ไบรน์(N)
1 - 0
วาร์ด ฮอเกซุนด์
SWE Cup 20:00
จบ
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์(N)
2 - 1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่
SWE Cup 20:00
จบ
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
2 - 3
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
SWE Cup 20:00
จบ
โอเรโบร
1 - 1
เฮลซิงบอร์ก
SWE Cup 20:00
จบ
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก(N)
1 - 1
ออสเตอร์ ไอเอฟ
SER D1 20:00
จบ
เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
2 - 1
เอฟเค แรด เบลเกรด
BUL D1 20:00
จบ
เบโร่ สตารา ซากอร่า
2 - 1
Etar Veliko Tarnovo
SVK D1 20:00
จบ
สโลวาน บราติสลาวา
6 - 0
เอ็มเอสเค ซิลิน่า
SVK D1 20:00
จบ
เทรนซิน
2 - 0
ทาทราน ปรีซอฟ
SVK D1 20:00
จบ
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
1 - 0
เอฟเค เซนิก้า
SVK D1 20:00
จบ
ดูนาจสก้า สเตรด้า
2 - 0
ซีมปิน ไมชาโลวี
SVK D1 20:00
จบ
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
3 - 0
ซลาเต้ โมราฟเซ่
SVK D1 20:00
เลื่อน
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
-
นิตร้า
GRE D2 20:00
จบ
ตริคาล่า
0 - 1
พานาคายคิ 2005
LIT D1 20:00
จบ
เอฟเค ทราไค(N)
0 - 1
แอตแลนตาส
FIN CUP 20:00
จบ
ยาโร(N)
1 - 1
ไซนาโจเอน
ALB D1 20:00
เลื่อน
Luftetari
-
วัลลัซเนีย
MAS SL 20:00
จบ
กลันตัน
3 - 2
เปรัค เอฟเอ
MAS SL 20:00
จบ
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
3 - 0
มะละกา
MAS SL 20:00
จบ
เซลังกอร์ PB
1 - 3
PB ปาหัง
GER WD1 20:00
จบ
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
2 - 0
เอสซีซันด์(ญ)
GER WD1 20:00
เลื่อน
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
-
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
MAL D1 20:00
จบ
Lija Athletic
0 - 3
บัลซาน เอฟซี
MAL D1 20:00
จบ
Senglea Athletic
2 - 1
เซนต์ แอนดรู
MNE D1 20:00
จบ
FK Iskra Danilovgrad
3 - 0
KOM Podgorica
MNE D1 20:00
จบ
การ์เบลจ์
1 - 0
เอฟเครูดาร์
MNE D1 20:00
จบ
เอฟเค มลาดอสต์
2 - 0
Decic Tuzi
ITA YTHLB 20:00
จบ
เปรูจา (ยู 20)
0 - 0
ปาแลร์โม่(Youth)
ITA YTHLB 20:00
เลื่อน
โฟรซิโนเน่(Youth)
-
เปสคารา(Youth)
GER D3 20:00
จบ
VfL ออสนาบรุ๊ค
2 - 1
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
GER D3 20:00
จบ
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
3 - 0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
GER D3 20:00
จบ
SV เวเฮน เวียสบาเดน
3 - 1
เฮลเลนเชอร์ FC
GER D3 20:00
จบ
ฮันซ่า รอสต๊อค
1 - 0
มักเดเบิร์ก
GER D3 20:00
จบ
FSV Zwickau
1 - 0
พรูเบน มุนสเตอร์
GER D3 20:00
จบ
พาเดอร์บอร์น
0 - 0
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
GER D3 20:00
จบ
VfR อาเล่น
1 - 1
SV Meppen
THA PR 20:00
จบ
การท่าเรือ เอฟซี
3 - 2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
ICE LC 20:00
เลื่อน
อัคราเนส
-
IBV เวสต์มานเนียยาร์
CZE U19 20:00
จบ
ไพรบราม (ยู 19)
5 - 1
โอปาว่า (ยู 19)
CYP D2 20:00
จบ
Halkanoras
1 - 3
อิโนซิส พาราลิมนิ่
CYP D2 20:00
จบ
PAEEK Keryneias
0 - 2
Othellos Athienou
CYP D2 20:00
จบ
Karmiotissa Pano Polemidion
3 - 4
Anagennisi Deryneia
CYP D2 20:00
จบ
AE Zakakiou
1 - 0
Asil Lysi
THA D1 20:00
จบ
เชียงใหม่ เอฟซี
1 - 2
หนองบัวลําภู
GER U17N 20:00
เลื่อน
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)
-
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
GER U19N 20:00
จบ
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
2 - 0
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
GER U19N 20:00
จบ
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
1 - 0
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
GER RegNE 20:00
เลื่อน
SpVgg เบย์เริดส์
-
Unterfohring
GER RegNE 20:00
เลื่อน
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
-
VfR Garching
GER RegNE 20:00
เลื่อน
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
-
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
GER RegNE 20:00
เลื่อน
SV Schalding Heining
-
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
GER RegNE 20:00
เลื่อน
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
-
FC Pipinsried
GER RegNE 20:00
เลื่อน
เอฟซี เมมมินเก้น
-
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
GER RegNE 20:00
จบ
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
0 - 0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
GER RegNE 20:00
จบ
ซาบรุคเค่น
2 - 2
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
GER RegNE 20:00
จบ
TSV Schott Mainz
3 - 3
SV Rochling Volkling
GER RegNE 20:00
เลื่อน
Eintracht Stadtallendorf
-
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
GER RegNE 20:00
เลื่อน
TSV Steinbach
-
เฮสเซ่น คาสเซล
GER RegNE 20:00
จบ
ทียูเอสโคเบลนซ์
0 - 0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
GER RegNE 20:00
เลื่อน
วัปเปอร์ทาเลอร์
-
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
GER RegNE 20:00
เลื่อน
Uerdingen
-
Westfalia Herne
GER RegNE 20:00
เลื่อน
ไวเด้นบรูค
-
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
GER RegNE 20:00
เลื่อน
เอนด์เทบรูกค์
-
วิคตอเรีย โคโลญจน์
GER RegNE 20:00
เลื่อน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
-
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
GER RegNE 20:00
เลื่อน
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
-
FC Altonaer
GER OBW 20:00
จบ
เทเบ เบอร์ลิน
0 - 1
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
GER OBW 20:00
เลื่อน
FC Amberg
-
TSV Aubstadt
GER OBW 20:00
เลื่อน
ไอน์ทรัค เทรียร์
-
FSV Jagersburg
GER OBW 20:00
เลื่อน
TSV Landsberg
-
ASV Neumarkt
GER OBW 20:00
เลื่อน
TSV Sasel
-
FC Teutonia 05
Ken D1 20:15
จบ
Tusker
2 - 1
Nzoia United
ITA C1B 20:30
จบ
เรนาเต้ เอซี
0 - 1
อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
ITA C1B 20:30
จบ
เอซี เมสเตร่
3 - 2
เฟอรัลพิซาโล
ITA C1B 20:30
จบ
ซุดติโรล อัลโต้
1 - 1
ปาโดวา
FIN CUP 20:30
จบ
เอซี โอลู(N)
4 - 1
มูซ่า
UAE LP 20:30
จบ
ดิบา ฟูไจรัช
2 - 0
อัล วาเซิ่ล
UAE LP 20:30
จบ
เอมิเรตส์ คลับ
1 - 1
อัจมาน
SAPL D1 20:30
จบ
Baroka FC
1 - 1
Polokwane City FC
ITA YTHLB 20:30
จบ
เวโรน่า(Youth)
0 - 0
คิเอโว่(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
ฟิออเรนติน่า (Youth)
-
อินเตอร์ มิลาน(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
โบโลญญ่า(Youth)
-
ลาซิโอ(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
ซัสเซาโล่(Youth)
-
ซามพ์โดเรีย(Youth)
ITA YTHLB 20:30
จบ
เจนัว(Youth)
3 - 2
อูดิเนเซ่(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
อเวลลิโน่ (Youth)
-
บารี่(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
อัสโคลี่(Youth)
-
โครโตเน่(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
สปอล(Youth)
-
เชเซน่า(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
โปร เวอร์เซลลี่(Youth)
-
ชิตตาเดลล่า(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
เบรสชา(Youth)
-
เอ็มโปลี(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(Youth)
-
โนวาร่า(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
US Cremonese U20
-
ปาร์ม่า(Youth)
ITA YTHLB 20:30
เลื่อน
คาร์ปิ(Youth)
-
สเปเซีย(Youth)
GER U19N 20:30
จบ
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
6 - 0
Niendorfer TSV U19
FIN YC 20:30
จบ
SJK Seinajoki Akatemia U20
2 - 0
Ilves Youth
QAT D1 20:50
จบ
เลคห์วิย่า
4 - 0
อัล คอร์
KUW D1 20:55
จบ
อัล นาสเซอร์
3 - 2
คาซม่า
FRA D2 21:00
จบ
ปารีส เอฟซี
0 - 1
แบรสต์
ITA D2 21:00
จบ
คาร์ปิ
0 - 0
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
ITA D2 21:00
จบ
อเวลลิโน่
2 - 1
โนวาร่า
ITA D2 21:00
จบ
อัสโคลี่
2 - 1
เชเซน่า
ITA D2 21:00
จบ
เปสคารา
0 - 0
เครโมเนเซ่
ITA D2 21:00
จบ
โปร เวอร์เซลลี่
0 - 0
ปาแลร์โม่
ITA D2 21:00
จบ
แตร์นาน่า
1 - 2
บารี
ITA D2 21:00
จบ
ชิตตาเดลล่า
1 - 1
เอ็มโปลี
ITA D2 21:00
จบ
ฟอกเจีย
1 - 2
เบรสชา
ITA D2 21:00
จบ
โฟรซิโนเน่
1 - 3
เปรูจา
INT CF 21:00
จบ
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
3 - 1
รัวฟอส
ISR D1 21:00
จบ
ฮาโปเอล รานาน่า
2 - 1
แอชดอด เอ็มเอส
SER D1 21:00
จบ
โบแร็ค คาแค็ก
1 - 1
ราสนิกีร์ ไนร์
SER D1 21:00
จบ
แมควา ซาแบค
1 - 1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
SER D1 21:00
จบ
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
3 - 0
มัลโดส ลูการ์นี
SER D1 21:00
จบ
แรดนิค ซูดูลิซาร์
0 - 0
คูคาริคกิ สตานคอม
CRO D1 21:00
ไม่ตัดสิน
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
-
แซดเอ็นเคโอซีเยค
WAL PRoff 21:00
จบ
คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี
0 - 1
เดอะ นิว เซนต์ส
CZE D1 21:00
จบ
เบอโน่
1 - 0
ซิกม่า โอโลมุช
CZE D1 21:00
จบ
สโลวาน ลิเบอเรช
1 - 0
มลาด้า โบเลสลาฟ
CYP D1 21:00
จบ
เอธนิกอส อัชนาส
1 - 4
อปอลลอน ลิมาสซอล
ALG D1 21:00
จบ
โอลิมปิก เมเดีย
0 - 0
ES เซทิฟ
FRA D3 21:00
จบ
ลาวาล
2 - 0
เรด สตาร์ 93
SLO D1 21:00
เลื่อน
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
-
ดอมซาเล่
JOR D1 21:00
จบ
ชบับ อลอร์ดอน
1 - 1
อัล ฮุสเซน อีร์บิด
MAR D1 21:00
จบ
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
1 - 0
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
AZE D1 21:00
จบ
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
1 - 1
ซีล่า เอฟเค
ITA YTHLB 21:00
จบ
โรม่า(Youth)
1 - 0
โตริโน่(Youth)
ICE LC 21:00
จบ
UMF เซลฟอสส์
1 - 2
กรินดาวิค
RUS FDH 21:00
เลื่อน
Krasnaya Gvardiya Futsal
-
Yakutsk Futsal
BRA SPC2 21:00
จบ
Sao Carlos
1 - 1
โนโรเอสเต้
GER U19N 21:00
จบ
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
0 - 3
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
GER U19N 21:00
จบ
อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
0 - 5
โคโลญจน์ (ยู 19)
GER OBW 21:00
เลื่อน
FSV 08 Bissingen
-
เวย์น
GER OBW 21:00
เลื่อน
แซนด์เฮาเซ่น 2
-
Goppinger SV
GER OBW 21:00
เลื่อน
Pforzheim
-
SGV ไฟร์เบิร์ก
GER OBW 21:00
เลื่อน
TSG Backnang
-
น็อตตินเก้น
GER OBW 21:00
เลื่อน
Neckarsulmer Sport-Union
-
ทีเอสจี บาลินเก้น
GER OBW 21:00
เลื่อน
SV Oberachern
-
เวลลิงเก้น
GER OBW 21:00
เลื่อน
FV Ravensburg
-
บาลินเกอร์
GER OBW 21:00
เลื่อน
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2
-
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
GER OBW 21:00
เลื่อน
สปีลเบิร์ก
-
คาร์ลสรูห์เอสซี (เยาวชน)
GER OBW 21:00
เลื่อน
SV Morlautern
-
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
ICE LC 21:15
จบ
เบรย์ดาบลิค(N)
3 - 0
Magni
POL D1 21:30
จบ
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
1 - 0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
GER D1 21:30
จบ
บาเยิร์น มิวนิค
0 - 0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
GER D1 21:30
จบ
ฮันโนเวอร์ 96
0 - 1
มึนเช่นกลัดบัค
GER D1 21:30
จบ
ฮอฟเฟ่นไฮม์
1 - 1
ไฟร์บวร์ก
GER D1 21:30
จบ
สตุ๊ตการ์ต
1 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
INT CF 21:30
เลื่อน
เอฟซี อูฟา
-
เรด แอร์โร
MAR D1 21:30
จบ
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
1 - 0
จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
ISL 21:30
จบ
Delhi Dynamos
4 - 3
Atletico De Kolkata
GER RegNE 21:30
จบ
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
0 - 1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
GER RegNE 21:30
จบ
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
1 - 0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
GER OBW 21:30
เลื่อน
TUS Mechtersheim
-
ซาร์ 05 ซาร์บรูกเคิน
GER OBW 21:30
เลื่อน
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
-
FV Dudenhofen
GER OBW 21:30
เลื่อน
Hertha Wiesbach
-
FV Diefflen
INT CF 21:45
เลื่อน
ปาร์ดูบีตเซ
-
โดบอร์ไวน์
AUT D1 22:00
จบ
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
2 - 1
ออสเตรียเวียนนา
DEN SASL 22:00
จบ
ลิงบี้
0 - 0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ
SCO PR 22:00
จบ
ดันดี
0 - 1
มาเธอร์เวลล์
SCO PR 22:00
จบ
แฮมิลตัน
2 - 1
แพททริค ทริสเทล
SCO PR 22:00
จบ
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2 - 0
ฮาร์ทส์
SCO PR 22:00
จบ
เซนต์ จอห์นสโตน
2 - 0
รอสส์ เคาน์ตี้
SPA D2 22:00
จบ
บาร์เซโลน่า 2
1 - 1
กิมนาสติก
ENG L2 22:00
จบ
แอคคริงตัน
1 - 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ENG L2 22:00
จบ
เชสเตอร์ฟิลด์
2 - 1
สวินดอน
ENG L2 22:00
จบ
โคลเชสเตอร์
0 - 1
บาร์เน็ต
ENG L2 22:00
จบ
ฟอเรสต์กรีน
2 - 0
คราวเลย์
ENG L2 22:00
จบ
กริมสบี้ ทาวน์
0 - 1
เอ็กเซเตอร์
ENG L2 22:00
จบ
ลินคอล์น ซิตี้
1 - 4
ครูว์
ENG L2 22:00
จบ
ลูตัน ทาวน์
2 - 2
เชลท์แน่ม
ENG L2 22:00
จบ
แมนส์ฟิลด์
1 - 1
โคเวนทรี
ENG L2 22:00
จบ
น็อตต์สเคาน์ตี้
2 - 0
สตีฟเนจ
ENG L2 22:00
จบ
พอร์ทเวล
0 - 0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ENG L2 22:00
จบ
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
2 - 4
มอร์แคมบ์
ENG L2 22:00
จบ
เยโอวิล
0 - 1
คาร์ไลส์
ENG PR 22:00
จบ
บอร์นมัธ
2 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ENG PR 22:00
จบ
ไบรท์ตัน
4 - 1
สวอนซี ซิตี้
ENG PR 22:00
จบ
เบิร์นลี่ย์
1 - 1
เซาแธมป์ตัน
ENG PR 22:00
จบ
ลิเวอร์พูล
4 - 1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
ENG PR 22:00
จบ
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
1 - 2
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ENG LCH 22:00
จบ
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
2 - 4
แอสตัน วิลล่า
ENG LCH 22:00
จบ
เร้ดดิ้ง
3 - 3
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ENG LCH 22:00
จบ
ซันเดอร์แลนด์
3 - 3
มิดเดิลสโบรห์
ENG LCH 22:00
จบ
เปรสตัน
0 - 1
อิปสวิช
ENG LCH 22:00
จบ
นอริช ซิตี้
0 - 0
โบลตัน
ENG LCH 22:00
จบ
เบอร์มิงแฮม
0 - 2
บาร์นสลีย์
ENG LCH 22:00
จบ
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
0 - 1
มิลล์วอลล์
ENG LCH 22:00
จบ
ลีดส์ ยูไนเต็ด
1 - 0
เบรนท์ฟอร์ด
ENG LCH 22:00
จบ
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
2 - 5
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ENG L1 22:00
จบ
บริสตอล โรเวอร์ส
1 - 1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
ENG L1 22:00
จบ
บิวรี่
2 - 1
จิลลิ่งแฮม
ENG L1 22:00
จบ
ชาร์ลตัน แอธเลติก
0 - 2
ชรูว์สบิวรี่
ENG L1 22:00
จบ
ฟลีตวู้ด ทาวน์
1 - 1
มิลตัน คียนส์ ดอนส์
ENG L1 22:00
จบ
นอร์ทแธมป์ตัน
0 - 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ENG L1 22:00
เลื่อน
โอลด์แฮม AFC
-
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
ENG L1 22:00
จบ
ปีเตอร์โบโร่
1 - 1
วิมเบิลดัน
ENG L1 22:00
จบ
พลีมัธ
1 - 0
แบรดฟอร์ด
ENG L1 22:00
จบ
พอร์ทสมัธ
0 - 2
แบล็คพูล
ENG L1 22:00
จบ
ร็อตเธอร์แฮม
2 - 1
ดอนคาสเตอร์
ENG L1 22:00
จบ
วอลซอลล์
1 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
ENG L1 22:00
จบ
วีแกน แอธเลติก
1 - 0
โรชเดล
INT CF 22:00
จบ
ซองน์ดาล(N)
1 - 1
โฟลโร
INT CF 22:00
จบ
บิลเลอร์ริเคย์
2 - 5
วีลด์สโตน
INT CF 22:00
จบ
สต็อคพอร์ท
1 - 1
แบล็คเลย์ ทาวน์
INT CF 22:00
จบ
อาซาเน่ ฟุตบอล(N)
0 - 2
เอสเค บรานน์
SWE Cup 22:00
จบ
ไอเค ออเดวอร์ด(N)
1 - 2
เอไอเค โซลน่า
SWE Cup 22:00
จบ
ฮาล์มสตัด(N)
5 - 0
ซีเรียนสก้าเอฟซี
BUL D1 22:00
เลื่อน
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
-
โดโกเรต์ส รัซกราด
SCO CH 22:00
จบ
ควีน ออฟ เซาธ์
0 - 0
ดันเฟิร์มลิน
SCO CH 22:00
จบ
ฟัลเคิร์ก
0 - 0
ดัมบาร์ตัน
SCO CH 22:00
จบ
อินเวอร์เนสส์
0 - 2
กรีน็อค มอร์ตัน
SCO CH 22:00
จบ
เซนต์ เมียร์เรน
1 - 0
เบรซิน ซิตี้
SCO L1 22:00
จบ
อีสต์ ไฟฟ์
2 - 0
อัลเบี้ยน โรเวอร์
SCO L1 22:00
จบ
อายร์ ยูไนเต็ด
3 - 0
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
SCO L1 22:00
จบ
ควีนส์ ปาร์ค
2 - 2
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
SCO L1 22:00
จบ
สแตรนแรร์
1 - 0
อัลลัว แอทเลติค
SCO L1 22:00
จบ
เรธโรเวอร์ส
2 - 2
อาร์บรอท
POR D2 22:00
จบ
Sporting CP B
2 - 2
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
POR D2 22:00
จบ
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
2 - 3
Sporting Braga II
NIR D1 22:00
จบ
อาดส์ เอฟซี
0 - 3
ลินฟีลด์
NIR D1 22:00
จบ
เกล็นโตรัน
1 - 0
คลิฟตันวิลล์
NIR D1 22:00
จบ
โคเลอไรน์
1 - 0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
NIR D1 22:00
จบ
คาร์ริค แรนเจอร์ส
1 - 2
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
NIR D1 22:00
จบ
ดันแกนน่อน
2 - 0
Ballinamallard United
NIR D1 22:00
จบ
ครูซาเดอร์
3 - 1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ENG FAT 22:00
จบ
บรอมลีย์
0 - 0
สเปนนีมูร์ ทาวน์
ENG FAT 22:00
จบ
เลย์ตัน โอเรียนท์
3 - 3
เกทส์เฮด
ALG D1 22:00
จบ
JS Saoura
1 - 1
ซีอาร์ เบลูอิซดัด
ALG D1 22:00
จบ
USM บลีดา
1 - 0
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
FIN CUP 22:00
จบ
PK เคสกิ ยูยูสิม่า(PKKU)
1 - 5
KPV คอคคูล่า
IRN PR 22:00
จบ
เพอร์เซโปลิส
1 - 0
เอสเตกัล คูซสถาน
ENG CN 22:00
เลื่อน
ซอลฟอร์ดซิตี
-
แทมเวิร์ธ
EGY D1 22:00
จบ
เอล อิสไมลี่
2 - 2
Tanta
CHI D1C 22:00
จบ
ฮัวชิปาโต้
3 - 0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
SPA D4 22:00
เลื่อน
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
-
CE Mercadal
SPA D4 22:00
เลื่อน
CD คอร์เตส
-
ซีเอซิลบอลเนโร
SPA D4 22:00
เลื่อน
CF Ciudad Cieza
-
ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้
SPA D4 22:00
เลื่อน
Elche CF Ilicitano
-
ซีเอฟ บอรีอัล
SPA D4 22:00
เลื่อน
เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
-
CD Oberena
SPA D34 22:00
จบ
แอธเลติก บิลเบา 2
3 - 0
ราซิ่ง ซานตานเดร์
SPA D34 22:00
จบ
Leioa
1 - 0
CD ตูเดลาโน่
SPA D34 22:00
จบ
จูมิลล่า
0 - 0
CD ซาน เฟอร์นานโด
GER RegNE 22:00
จบ
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
1 - 0
อเลมานเนีย อาเค่น
GER RegNE 22:00
เลื่อน
SSV Jeddeloh
-
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
FRA D4D 22:00
เลื่อน
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2
-
Andrezieux
FRA D4D 22:00
เลื่อน
SC Schiltigheim
-
Annecy
GER OBW 22:00
เลื่อน
TSG Pfeddersheim
-
FV Eppelborn
SPA D1 22:15
จบ
เรอัล มาดริด
4 - 0
อลาเบส
GRE D1 22:15
จบ
พานิโอนิออส
0 - 0
แอสเตราส
ICE LC 22:15
จบ
เคอาร์ เรย์ยาวิค(N)
2 - 3
เคเอ อคูเรย์รี่
BHR D2 22:15
เลื่อน
อัล บูไดย่า
-
คาลาลี
BHR D2 22:15
เลื่อน
บาห์เลน เอสซี
-
อัล อิตติฟาค (BAH)
VEN D1 22:20
จบ
แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
0 - 4
อารากัว เอฟซี
BUL D1 22:30
จบ
Septemvri Simitli
1 - 4
เลฟสกี้ โซเฟีย
CZE D1 22:30
จบ
สโลวัคโก้
1 - 1
สปาร์ตาปราก
ITA C1B 22:30
จบ
เตราโม่
1 - 4
บาสซาโน่
ITA C1B 22:30
จบ
เฟอร์มาน่า
0 - 0
ตริเอสติน่า
GER WD1 22:30
เลื่อน
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
-
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
SPA D4 22:30
เลื่อน
UD Ibarra
-
CD Union Puerto
SPA D4 22:30
เลื่อน
คาดิส 2
-
UD ลอส บาร์ริออส
SPA D4 22:30
เลื่อน
UD Mutilve
-
CD Baztan
SPA D4 22:30
เลื่อน
CD Almassora
-
Silla CF
SPA D4 22:30
เลื่อน
CD ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
-
CD Cebrerena
SPA D4 22:30
เลื่อน
CD Bunol
-
Novelda
SPA D4 22:30
เลื่อน
Barreda Balompie
-
CF Vimenor
SPA D4 22:30
เลื่อน
CD Agoncillo
-
Oyonesa
SPA D4 22:30
เลื่อน
UD Poblense
-
ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
SPA D4 22:30
เลื่อน
CE Felanitx
-
Song clade pull
SPA D4 22:30
เลื่อน
UDC Txantrea KKE
-
CD Subiza
SPA D4 22:30
เลื่อน
คอนสตานเซีย
-
Santanyi
SPA D4 22:30
เลื่อน
UD Samano
-
Velarde CF
SPA D4 22:30
เลื่อน
CD Huarte
-
CD Gares
SPA D4 22:30
เลื่อน
นูมานเซีย 2
-
สปอร์ติ้ง อูซามา
SPA D4 22:30
เลื่อน
CD Corellano
-
CD Cantolagua
SPA D34 22:30
จบ
โอซาซูน่า 2
0 - 0
UD โลโกรนเยส
SPA D34 22:30
จบ
UE Llagostera
2 - 3
เยย์ดา
KSA CC 22:40
เลื่อน
Al-Feiha
-
อัล อาห์ลี
SPA D4 22:45
เลื่อน
Cultural de Durango
-
Sodupe UC
SLO D1 22:55
เลื่อน
มาริบอร์
-
เอ็นเค อลูมินิจ
FRA D1 22:59
จบ
ตูลูส
3 - 3
โมนาโก
POR D1 22:59
จบ
เบเลเนนส์
1 - 0
เฟยเรนเซ่
TUR D1 22:59
จบ
อลันยาสปอร์
1 - 2
แทร็บซอนสปอร์
ISR D1 22:59
จบ
ฮาโปเอล แอชเคลอน
0 - 2
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
CRO D1 22:59
จบ
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
0 - 1
สลาเวน โคปริฟนิก้า
HUN D1 22:59
จบ
ปาคซิ เซ
2 - 1
ดิออสกียอร์ วีทีเค
HUN D1 22:59
จบ
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
0 - 0
ปุชคัช อะคาเดมี่
HUN D1 22:59
จบ
วีดีโอตัน
2 - 1
วาซาส
HUN D1 22:59
จบ
เดเบรเซน วีเอสซี
0 - 2
Balmazujvaros
HUN D1 22:59
จบ
อูจเปสต์
1 - 0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
CYP D1 22:59
จบ
เอร์มิส อราดิปปู
4 - 1
อาริส ลิมาสซอล
CYP D1 22:59
จบ
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย
2 - 3
อโปเอล นิโคเซีย
ALG D1 22:59
จบ
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
2 - 2
เอ็มซี แอลเจอร์
SAPL D1 22:59
จบ
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
1 - 1
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด
SAPL D1 22:59
จบ
Cape Town City(N)
1 - 2
บิดเวสท์ วิทซ์
QAT D1 22:59
จบ
อัล มาร์คไฮยา
3 - 2
อัล การาฟา
GER WD1 22:59
เลื่อน
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
-
โคโลญจน์ (ญ)
MNE D1 22:59
จบ
โอเอฟเคเปโตรวัค
1 - 0
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
SPA D4 22:59
เลื่อน
Yague CF
-
CD Pradejon
SPA D4 22:59
เลื่อน
CD El Cotillo
-
Atletico Union Guimar
SPA D4 22:59
เลื่อน
Puente Genil
-
เซบีย่า ซี
SPA D4 22:59
เลื่อน
CD Gerena
-
อัลกอสซีเอฟ
SPA D4 22:59
เลื่อน
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
-
CD Becerril
SPA D4 22:59
เลื่อน
ซาลามังก้า
-
ซีดี ซาน โฮเซ่เดอโซเรีย
SPA D4 22:59
เลื่อน
UB Lebrijana
-
เอดี เซวตา
SPA D4 22:59
เลื่อน
บูร์โกส เปอเมซาส
-
CF Salmantino
SPA D4 22:59
เลื่อน
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
-
CA Bembibre
SPA D4 22:59
เลื่อน
ซีอี เอสปอร์เลส
-
ซีดี มานาคอร์
SPA D4 22:59
เลื่อน
อัลบาเซเต้ 2
-
La Roda CF
SPA D4 22:59
เลื่อน
Bezana
-
Gimnastica Torrelavega
SPA D4 22:59
เลื่อน
Rayo Cantabria
-
Castro
SPA D4 22:59
เลื่อน
EDM Santillana
-
Solares Medio Cudeyo
SPA D4 22:59
เลื่อน
CD Tropezon
-
AD Siete Villas
SPA D4 22:59
เลื่อน
SD Balmaseda FC
-
Zamudio SD
SPA D4 22:59
เลื่อน
Anaitasuna
-
Sociedad Deportiva Beasain
SPA D4 22:59
เลื่อน
Crevillente
-
Paiporta
SPA D4 22:59
เลื่อน
บียาร์เรอัล C
-
Torre Levante Orriols
SPA D4 22:59
เลื่อน
UD Rayo Ibense
-
คาสเตลล่อน
SPA D34 22:59
จบ
SD Amorebieta
1 - 2
SD Gernika
FRA D4D 22:59
เลื่อน
Le Puy Foot 43 Auvergne
-
Saint-Louis Neuweg
SPA D4 23:00
เลื่อน
CD Roda
-
เลบานเต้ 2
SPA D4 23:00
เลื่อน
UD ออร์ซิร่า
-
Recambios Colon CD
SPA D34 23:00
เลื่อน
คาร์ทาเกน่า
-
มาร์เบลล่า
GER OBW 23:00
เลื่อน
Borussia Freialdenhoven
-
Hilal Maroc Bergheim
GER OBW 23:00
เลื่อน
Engers
-
Rot-Weiss Koblenz
MEX D3 23:00
เลื่อน
โตลูกา 2
-
เกเรตาโร่ 2
MEX D3 23:00
เลื่อน
โมนาร์คัสโมเรเลีย 2
-
Gavilanes FC Matamoros
ISR D1 23:15
จบ
มัคคาบี้ ไฮฟา
1 - 2
มัคคาบี้ เนทันย่า
WAL PRoff 23:15
จบ
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
4 - 1
ลานดูเนา
UAE LP 23:15
จบ
อัล ชาร์จาห์
3 - 1
อัล ไอน์
LIBC U20 23:15
เลื่อน
Atletico River Plate U20
-
Sao Paulo U20(N)
KUW D1 23:20
จบ
อัล คาดเซีย
1 - 2
Al-Jahra
INT CF 23:30
เลื่อน
ชิคาโก ไฟร์
-
ออร์แลนโด ซิตี้
JOR D1 23:30
เลื่อน
อัล อคาบา เอสซี
-
มันชีอา บานี ฮัสซาน
Non-Cup 23:30
จบ
วีแดด คาซาบลานก้า
1 - 0
TP มาเซมเบ้
ดูบอลสด ผลบอล ราคาบอล โปรแกรมบอล ประจำวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2561
ลีก เวลา สด เหย้า ผล เยือน สถิติ
BEL D1 00:00
จบ
เมเชเลน
1 - 1
ชาเลอร์รัว
POL D1 00:00
จบ
โปกอน
2 - 1
วิสล่า พล็อค
SPA D2 00:00
จบ
อัลเมเรีย
2 - 1
คูลทูรัล เลโอเนซ่า
SPA D2 00:00
จบ
ราโย่ บาเยกาโน่
3 - 0
ฮูเอสก้า
ITA D1 00:00
จบ
โบโลญญ่า
2 - 0
เจนัว
INT CF 00:00
เลื่อน
Ain Sud Foot
-
เทียนจิน เอฟซีเอ
SPA FDH 00:00
จบ
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
11 - 1
Sala 10 Zaragoza Futsal
SPA FDH 00:00
จบ
Peniscola Futsal
4 - 4
O Parrulo Ferrol Futsal
ECU D1 00:00
จบ
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
3 - 1
เดปอร์ติโว คูเอนก้า
ICE LC 00:00
จบ
ธอร์ อคูเรย์รี่
0 - 2
ฟีลเคียร์
SPA D4 00:00
จบ
UE Petra
0 - 1
ลัวเซเตนเซ่
SPA D4 00:00
จบ
JD Somorrostro
4 - 2
ลากุล โอแนค
YDL Futsal 00:00
จบ
luparense C/5 Futsal
3 - 4
Real Rieti Futsal
YDL Futsal 00:00
จบ
Amola indoor football team
2 - 6
Block Stem Cisternino Futsal
SPA D34 00:00
จบ
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
2 - 0
จี.เซโกเบียน่า
FRA D4D 00:00
เลื่อน
ราโอง เลอตาป
-
Yzeure AS
FRA D4D 00:00
เลื่อน
เอปินาล
-
Jura Sud Foot
FRA D4D 00:00
จบ
อาเมียงส์ AC
1 - 2
แซงต์ เจนีเว่
FRA D4D 00:00
จบ
อาร์ราส
0 - 0
Stade Reims II
FRA D4D 00:00
จบ
เอฟซี เฟลอรี่ 91
1 - 3
ล็องส์ 2
FRA D4D 00:00
จบ
Drancy
0 - 0
Iris Club de Croix
FRA D4D 00:00
เลื่อน
Poissy AS
-
AS Furiani Agliani
FRA D4D