ลิงค์ถ่ายทอดสด ballmm

ข่าวสารฟุตบอล

วิเคราะห์บอล

ผลบอล ราคาบอล วันศุกร์ ที่ 24 มีนาคม 2560

โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FIFA World Cup qualification (UEFA) (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
00:00
จบ
จอร์เจีย
1 - 3
เซอร์เบีย
-0.5/-1 0
00:00
จบ
ตุรกี
2 - 0
ฟินแลนด์
1/1.5 0
02:45
จบ
ไอร์แลนด์
0 - 0
เวลส์
0
02:45
จบ
ออสเตรีย
2 - 0
มอลโดวา
1.5 0
02:45
จบ
ลิกเตนสไตน์
0 - 3
FYR มาซิโดเนีย
-1 0
02:45
จบ
สเปน
4 - 1
อิสราเอล
2/2.5 0
02:45
จบ
อิตาลี
2 - 0
แอลเบเนีย
1.5/2 0
02:45
จบ
โครเอเชีย
1 - 0
ยูเครน
1 0
02:45
จบ
โคโซโว(N)
1 - 2
ไอซ์แลนด์
-1/-1.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Friendly (กระชับมิตรทีมชาติ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
14:00
จบ
คราซ์โนดาร์ FK (ญ) ยู19(N)
1 - 2
อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19
0/0.5 0/-0.5
16:00
จบ
โรมาเนีย (ญ) ยู19(N)
4 - 0
คาซัคสถาน (ญ) ยู19
2.5/3 0/0.5
17:00
จบ
อิตาลี ยู16
3 - 2
เยอรมัน ยู16
-1/-1.5 0
18:00
จบ
เบลารุส (ญ) ยู19(N)
2 - 0
สโลวีเนีย (ญ) ยู19
0
19:20
จบ
อาหรับเอมิเรตส์(U22)
4 - 0
สิงคโปร์ (ยู22)
1.5 0
20:00
จบ
อิหร่าน (ญ) ยู19(N)
0 - 3
รัสเซีย (ญ) ยู19
-0.5 0
20:00
จบ
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21)
2 - 0
มอนเตเนโกร(ยู 21)
0.5 0
20:00
จบ
ลัตเวีย(U18)
0 - 4
นอร์เวย์ ยู18
-0.5 0
21:00
จบ
ลิเบีย(N)
0 - 0
โตโก
0/0.5 0/-0.5
21:00
จบ
ตุรกี(U21)
1 - 1
ยูเครน(U21)
0/0.5 0
22:00
จบ
เนเธอร์แลนด์(U21)(N)
2 - 0
ฟินแลนด์(U21)
1 0
22:00
จบ
รัสเซีย(U21)(N)
5 - 1
โรมาเนีย(U21)
0.5 0
22:30
จบ
เอสโตเนีย ยู19
0 - 0
อาเซอร์ไบจาน(U19)
0/-0.5 0
22:59
จบ
รัสเซีย
0 - 2
ไอเวอรี่โคสต์
0.5 0
22:59
จบ
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)
4 - 1
สโลวะเกีย(ยู21)
0/0.5 0
22:59
จบ
Qatar U18
1 - 2
อังกฤษ ยู18
-1.5/-2 0
22:59
จบ
บาห์เรน ยู23
4 - 0
ฟิลิปปินส์ ยู 23
1.5/2 0
00:15
จบ
เชค ยู20
1 - 2
เดนมาร์ก ยู20
0
01:00
จบ
ตูนิเซีย
0 - 1
แคเมอรูน
0
01:00
จบ
ออสเตรีย(ยู 21)(N)
1 - 1
ออสเตรเลีย ยู23
0/0.5 0
01:15
จบ
โปรตุเกส(U21)
3 - 1
นอร์เวย์(ยู 21)
1 0
02:00
จบ
เยอรมนี(U21)
1 - 0
อังกฤษ(U21)
0.5 0
02:00
จบ
กินี
2 - 2
กาบอง
0
02:45
จบ
สวีเดน(U21)(N)
0 - 2
เซอร์เบีย(ยู 21)
0
03:00
จบ
โมร็อกโก
2 - 0
บูร์กินาฟาโซ
0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FIFA World Cup qualification (CONCACAF) (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
06:00
จบ
ตรินิแดดและโตเบโก
1 - 0
ปานามา
0
08:50
ครึ่งแรก
เม็กซิโก
0 - 0
คอสตาริกา
0.5/1 1
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
19:20
จบ
เดเบรเซน วีเอสซี
3 - 1
ซีมปิน ไมชาโลวี
0/0.5 0
20:00
จบ
เซนต์ กัลเลน
3 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว
1/1.5 0
21:00
จบ
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
6 - 0
เบอร์ลิเนอร์เอเค07
1.5 0/0.5
21:00
จบ
แซงต์ ทรุยด็อง
1 - 1
ชาเลอร์รัว
0
21:00
จบ
เอสวี รีด(N)
2 - 1
ดูก้า ปรากซ์
0/-0.5 0
21:00
จบ
ฮัมมาร์บี้
4 - 0
อิลเวส แทมเปเร่
0.5/1 0/0.5
21:00
จบ
ลีลล์
3 - 0
เรด สตาร์ 93
1 0
21:15
จบ
เอชเจเค เฮลซิงกิ
3 - 0
FCI Tailianni
1 0
22:00
จบ
มึนเช่นกลัดบัค
4 - 4
ซังค์ เพาลี
0.5/1 0
22:00
จบ
FK Arendal(N)
2 - 3
Jerv
-0.5 0
22:59
จบ
เฮลซิงบอร์ก
3 - 1
นอร์ดเจลแลนด์
0.5 0
22:59
จบ
ออร์ไกร์ท
3 - 1
แลนด์สโครน่า
1 0
22:59
จบ
ลีลล์สตรอม
1 - 1
คริสเตียนซุนด์ บีเค
0.5 0
00:00
จบ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
0 - 1
วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์
0.5/1 0
00:00
จบ
โรเซลาเร่
0 - 2
RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia A-League (ออสเตรเลีย ลิก เอ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
15:50
จบ
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
3 - 1
เมลเบิร์น ซิตี้
0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Algerian Ligue Professionnelle 1 (แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
22:00
จบ
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
1 - 1
เอ็มโอ เบไจอา
0.5/1 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 1 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
07:00
ครึ่งหลัง
ปาโตรนาโต ปารานา
1 - 1
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 2 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
02:00
จบ
ลอส อันเดส
1 - 0
ดักลาส เฮก
0/0.5 0
06:10
จบ
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
3 - 1
ซานมาร์ติน ทูคูมัน
0.5/1 0
07:30
ครึ่งหลัง
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
0 - 1
กิลเลอร์โม่ บราวน์
0/0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia Brisbane Premier League (ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
17:30
เลื่อน
อัลบานี ครีก
-
Logan Lightning
0.5/1
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Second Division (เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
02:30
จบ
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
1 - 1
ทูบิซี่
0/0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Southern Premier League (England Southern Premier League)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
02:45
จบ
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
2 - 0
St Neots Town
0/0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FIFA World Cup qualification (OFC)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
08:00
ครึ่ง
ฟิจิ
0 - 0
นิวซีแลนด์
-1.5/-2 -0.5/-1
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Four Nations Tournament
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
16:00
จบ
FYR มาซิโดเนียU18(N)
1 - 1
ยูเครน ยู18
-1 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Ligue 3 (ฝรั่งเศส ลีก3)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
02:00
จบ
เอเอสเอ็มเบลล์ฟอร์
0 - 2
บูโลญจน์
0
02:00
จบ
อาวรองเช่
0 - 2
Lyon la Duchere
0
02:00
เลื่อน
เบเซียร์เย่
-
ชอล์มบลี เอฟซี
0 0/0.5
02:00
จบ
บาสเตีย ซีเอ
1 - 1
เกววีลย์ อูแอส
0
02:00
จบ
จีเอส คอนโซลาท มาร์กเซย
1 - 3
ชาโตรูซ์
0
02:00
จบ
เกรไตล์
2 - 3
เล เออบิเยรส์
0
02:00
จบ
ปารีส เอฟซี
1 - 0
เอปินาล
0.5 0
02:00
จบ
เซอด็อง
2 - 0
ปัว เอฟซี
0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
00:30
จบ
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
1 - 0
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
0
01:00
จบ
เฮสเซ่น คาสเซล
0 - 0
TSV Steinbach
0/-0.5 0
01:00
จบ
FC Schweinfurt
2 - 1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
-0.5/-1 0
01:00
จบ
เอสซี เวิร์ล
0 - 0
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern Ireland Premier League (พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
02:45
จบ
เกล็นโตรัน เอฟซี
1 - 0
คาร์ริค เรนเจอร์
0.5/1 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Omani Federation Cup (Omani Federation Cup)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
20:30
จบ
อัล นาเซอร์ (โอมาน)
1 - 2
อัล นาห์ด้า
0/-0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Liga 2 (โปแลนด์ ลิกา 2)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
00:00
จบ
ป๊อดเบสคิดเซีย
2 - 2
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Ecuador (Ecuador Copa Pilsener A)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
07:55
ครึ่ง
เดปอร์ติโว คูเอนก้า
0 - 0
เดลฟินเอสซี
0/0.5
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Paraguay (ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
04:00
จบ
โซล เดอ อเมริกา
3 - 0
Sportivo Trinidense
0.5/1 0
06:10
จบ
รูบิโอ นู อะซุนซิออง
1 - 1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Venezuela (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
06:05
จบ
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
1 - 1
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
1.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Bizkaia-Tercera Division (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
04:00
จบ
Panaderia Pulido
0 - 0
เอสเทรลล่าซีเอฟ
0.5/1 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Torneo Di Viareggio (Torneo Di Viareggio)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
20:00
จบ
เอ็มโปลี(ยู20)(N)
1 - 0
สปอล(ยู19)
0.5 0
21:00
จบ
อินเตอร์ มิลาน(ยู20)(N)
1 - 1
ซัสเซาโล่(ยู20)
1/1.5 0
21:00
จบ
นาโปลี(ยู20)(N)
0 - 2
คลับบรูซ ยู20
0
22:30
จบ
อตาลันต้า(ยู20)(N)
1 - 2
โตริโน่(ยู20)
0/0.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล UEFA European U-19 Football Championship (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
17:00
จบ
ออสเตรีย(U19)(N)
1 - 3
ฮังการี ยู19
1 0
21:00
จบ
อังกฤษ(U19)
3 - 0
สเปน(U19)
-0.5 0
21:00
จบ
นอร์เวย์(U19)(N)
2 - 1
เบลารุส(U19)
0.5 1
22:30
จบ
อิสราเอล ยู19(N)
1 - 1
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(U19)
0
22:59
จบ
สาธารณรัฐเช็ก(U19)
1 - 0
สกอตแลนด์(U19)
0.5 0
01:00
จบ
ฝรั่งเศส(U19)
1 - 2
บัลแกเรีย (U19)
1.5/2 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล UEFA European Women (UEFA European Women's U17 Championship)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
22:59
จบ
เบลเยียม(ญ) ยู17(N)
1 - 0
กรีซ(ญ) ยู17
1/1.5 0
01:00
จบ
ฝรั่งเศส(ญ) ยู17
4 - 0
รัสเซีย(ญ) ยู17
2.5 0
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล VIC Premier League (ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ)
เวลา สด เหย้า ผล เยือน ราคา ช่อง สถิติ
16:15
จบ
Pascoe Vale SC
2 - 0
คิงส์ตัน ซิตี้
0/0.5 0
16:15
จบ
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
3 - 0
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
1.5/2 0
16:30
จบ
เมลเบิร์น ไนท์
4 - 0
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
0/0.5 0
16:50
จบ
โอคไลจ์ แคนนอนส์
1 - 0
เซ้าท์ เมลเบิร์น
0